ചാ​ല​ക്കു​ടി രാ​ജീ​വ് വ​ധ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് സി.​പി. ഉ​ദ​യ​ഭാ​നു​വി​ന്‍റെ വീ​ട്ടി​ലും ഓ​ഫീ​സി​ലും പോ​ലീ​സ് റെ​യ്ഡ്

ചാ​ല​ക്കു​ടി രാ​ജീ​വ് വ​ധ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് അ​ഭി​ഭാ​ഷ​ക​നാ​യ സി.​പി. ഉ​ദ​യ​ഭാ​നു​വി​ന്‍റെ വീ​ട്ടി​ലും ഓ​ഫീ​സി​ലും പോ​ലീ​സ് റെ​യ്ഡ്. തൃ​പ്പൂ​ണി​ത്തു​റ പ​ള്ളി​പ്പ​റ​ന്പ്കാ​വ് ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​നു സ​മീ​പ​മു​ള്ള വീ​ട്ടി​ലും കൊ​ച്ചി മു​ല്ല​ശേ​രി ക​നാ​ൽ റോ​ഡി​ലു​ള്ള ഓ​ഫീ​സി​ലു​മാ​ണ് ഇ​ന്നു രാ​വി​ലെ പ​ത്ത​ര​യ്ക്കു​ശേ​ഷം അ​ന്വേ​ഷ​ണ​സം​ഘം ഒ​രേ സ​മ​യം റെ​യ്ഡ് ന​ട​ത്തി​യ​ത്. കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട രാ​ജീ​വും ഉ​ദ​യ​ഭാ​ന​വും ത​മ്മി​ലു​ള്ള ബ​ന്ധ​ത്തി​ന്‍റെ​യും ഭൂ​മി​യി​ട​പാ​ടു​ക​ളും സം​ബ​ന്ധി​ച്ച കൂ​ടു​ത​ൽ വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ ശേ​ഖ​രി​ക്കു​ന്ന​തി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​മാ​യാ​ണ് റെ​യ്ഡ്.

റി​യ​ൽ എ​സ്റ്റേ​റ്റ് ബ്രോ​ക്ക​റാ​യി​രു​ന്ന വി.​എ. രാ​ജീ​വി​നെ കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ കേ​സി​ൽ അ​ഡ്വ. സി.​പി. ഉ​ദ​യ​ഭാ​നു​വി​നെ ഏ​ഴാം പ്ര​തി​യാ​ക്കു​മെ​ന്ന് പോ​ലീ​സ് ഇ​ന്ന​ലെ ഹൈ​ക്കോ​ട​തി​യെ അ​റി​യി​ച്ചി​രു​ന്നു. അ​ഡ്വ. ഉ​ദ​യ​ഭാ​നു ന​ൽ​കി​യ മു​ൻ​കൂ​ർ ജാ​മ്യാ​പേ​ക്ഷ പ​രി​ഗ​ണി​ക്ക​വെ​യാ​ണ് പോ​ലീ​സ് ഇ​ക്കാ​ര്യം ഹൈ​ക്കോ​ട​തി​യി​ൽ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യ​ത്.

കേ​സി​ലെ ഒ​ന്നു മു​ത​ൽ ആ​റു​വ​രെ​യു​ള്ള പ്ര​തി​ക​ളെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തു. ഉ​ദ​യ​ഭാ​നു​വി​ന്‍റെ ഹ​ർ​ജി​യി​ൽ അ​റ​സ്റ്റ് ത​ട​ഞ്ഞ് സിം​ഗി​ൾ​ബെ​ഞ്ച് നി​ർ​ദേ​ശം നേ​ര​ത്തെ ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു. ഇ​തു കാ​ര​ണം അ​ന്വേ​ഷ​ണം മു​ന്നോ​ട്ടു കൊ​ണ്ടു പോ​കാ​ൻ ക​ഴി​ഞ്ഞി​ല്ലെ​ന്നും വി​ചാ​ര​ണ​ക്കോ​ട​തി​യി​ൽ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് സ​മ​ർ​പ്പി​ച്ചി​ല്ലെ​ന്നും പ്രോ​സി​ക്യൂ​ഷ​ൻ വി​ശ​ദീ​ക​രി​ച്ചു.

സെ​പ്റ്റം​ബ​ർ 30 നാ​ണ് രാ​ജീ​വി​നെ ച​ക്ക​ര​ജോ​ണി​യ​ട​ക്ക​മു​ള്ള പ്ര​തി​ക​ൾ ത​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു​പോ​യി ശ്വാ​സം മു​ട്ടി​ച്ച് കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്. ഉ​ദ​യ​ഭാ​നു​വി​ന് ഇ​തി​ൽ ബ​ന്ധ​മു​ണ്ടെ​ന്ന് കേ​സി​ന്‍റെ തു​ട​ക്കം മു​ത​ൽ ആ​രോ​പ​ണം ഉ​യ​ർ​ന്നി​രു​ന്നു.

നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ രേഖപ്പെടുത്തൂ