ജിയോ ലാന്‍ഡ് ഫോണിലെ കോളുകള്‍ ഇനി സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണിലൂടെ എടുക്കാം

ജിയോ ഫൈബര്‍ ഒരു പുതിയ സേവനം ആരംഭിച്ചിരിക്കുന്നു. സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണുകള്‍ ഉപയോഗിച്ച് ലാന്‍ഡ്ലൈന്‍ കോളുകള്‍ക്ക് മറുപടി നല്‍കാന്‍ വരിക്കാരെ പ്രാപ്തമാക്കുന്ന സേവനമാണ് ഇനി ജിയോ നല്‍കുന്നത്.

ജിയോകോള്‍ അപ്ലിക്കേഷന്‍ ഉപയോഗിച്ച്, വീഡിയോ, ഓഡിയോ കോളുകള്‍ വിളിക്കാന്‍ ഉപയോക്താവിന്റെ സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണ്‍ ഉപയോഗിച്ച് നിശ്ചിത ലൈന്‍ കണക്ഷന്‍ സ്മാര്‍ട്ട് ലൈനിലേക്ക് പരിവര്‍ത്തനം ചെയ്യാന്‍ കഴിയും.

ഒരു ഉപയോക്താവ് ജിയോകോള്‍ വഴി ഒരു ലാന്‍ഡ്ലൈനുമായി സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണ്‍ കണക്റ്റുചെയ്തുകഴിഞ്ഞാല്‍, അവര്‍ക്ക് സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണ്‍ ഉപയോഗിച്ച് എല്ലാ ലാന്‍ഡ്ലൈന്‍ കോളുകള്‍ക്കും മറുപടി നല്‍കാന്‍ കഴിയും. ജിയോ സിം കാര്‍ഡ് ഉള്ള അല്ലെങ്കില്‍ ജിയോ ഫൈബര്‍ കണക്ഷനില്‍ കണക്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്ന ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് മാത്രമേ ഈ സവിശേഷത പരിമിതപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ളൂ.

പുതിയ ലാന്‍ഡ്ലൈന്‍ സവിശേഷതയ്ക്ക് പുറമേ, സൗജന്യ ആഭ്യന്തര വോയ്സ് കോളിംഗ്, കോണ്‍ഫറന്‍സിംഗ്, ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ കോളിംഗ്, എന്റര്‍ടൈന്‍മെന്റ് ഒടിടി ആപ്ലിക്കേഷനുകള്‍, ഗെയിമിംഗ്, ഹോം നെറ്റ്വര്‍ക്കിംഗ്, ഉപകരണ സുരക്ഷ, വിആര്‍ അനുഭവങ്ങള്‍ എന്നിവയും ജിയോ ഫൈബര്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ രേഖപ്പെടുത്തൂ